Mchezaji wa mchezo wa Keram Rajabu Kudura wa pili kulia
akijaribu kurenga kete wakati wa mchezo wake na Yahaya Abdalah mchezo
uliofanyika katika klabu ya Mti pesa kwa wachoraji buguruni Malapa Dar
es salaam jana Picha na www.burudan.blogspot.com
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
21 hours ago
No comments :
Post a Comment