Kwa habari za kila siku Soma gazeti la Jambo Leo kupitia website www.jamboleo.co.tz
Utajipatia habari mbalimbali ambazo zimetokea nyumbani Tanzania na
matukio mengine duniani,gazeti la Jambo Leo linatolewa na kampuni ya
Jambo Concepts Tanzania Limited, inayochapisha Jarida la Jambo Brand
Tanzania, gazeti la michezo la kila wiki, Staa Spoti na gazeti la
matangazo la Dar Metro linalotoka kila baada ya wiki mbili.
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment