| Bondia Japhert Kaseba kushoto na Thomas Mashali wakitunishiana misuli baada ya kutambiana mbele ya mashabiki kuhusu kuwepo kwa mpambano wao unaotafutiwa Promota kwa ajili ya kuandaa gem hiyo picha na www.superdboxingcoach.blogspot.com |
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment