Mwenyekiti
wa Bunge Maalum la Katiba, Samuel Sitta akifafanua kuhusu namna
wajumbe wa Bunge hilo watakavyopiga kura, bungeni mjini Dodoma Septemba
29, 2014. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Wajumbe
wa Bunge Maalum la Katiba, Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na Bernard Membe
wakiteta kwenye viwanja vya Bunge mjini Dodoma Septemba 29, 2014. (Picha
na Ofisi ya Waziri Mkuu)
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
4 days ago
No comments :
Post a Comment