Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na Mkurugenzi wa Mazingira Ofisi ya Makamu wa Rais, Dkt. Julius Ningu, wakati alipofika Ofisini kwake Ikulu Dar es Salaam leo, kuzungumzia maandalizi ya Mkutano wa 17 wa Nchi zilizoridhia mkataba wa Umoja wa Mataifa wa mabadiliko ya Tabia nchi unaotarajia kuanza mwishoni mwa mwezi huu Durban Afrika ya Kusini. Kushoto ni, Mkurugenzi Msaidizi Idara ya Mazingira, Ofisi ya Makamu wa Rais, anayeshughulikia mabadiliko ya Tabianchi, Richard Muyungi
WANANCHI PWANI KUNUFAIKA NA 'SAMIA LEGAL AID':RC NYONGO
-
Wizara ya Katiba na Sheria kwa kushirikiana nan Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa
Pwani inaendelea kuratibu na kutekeleza Kampeni ya Msaada wa Kisheria ya
Mama...
13 hours ago

No comments :
Post a Comment