Mchezaji na Kepteni wa zamani wa Timu ya
Taifa Stars, Jella Mtagwa (kushoto) akipokea cheti cha nyumba
aliyokabidhiwa na SHIWATA na eneo la robo ekari ambalo anatarajia kujenga
nyumba kubwa
Mwanachama huyu wa SHIWATA kulia ameamua kujijengea nyumba yake pole pole hapa akikabidhiwa cheti chake
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
3 days ago
No comments :
Post a Comment