| Bondia Mohamed Hemedi 'Kadogo Ninja' kushoto akioneshana ufundi wa kutupiana makonde na Ibrahimu Class 'King Class Mawe' wakati wa mazoezi yanayoendelea katika Kambi ya Ilala Dar Es salaam Class anajiandaa na mpambano wake na Said Mundi utakaofanyika Desemba 9 katika ukumbi wa PTA Sabasaba Dar es salaam picha na www.superdboxingcoach.blogspot.com |
TANZANIA, ALGERIA ZAPIGA HATUA ZA USHIRIKIANO KATIKA SEKTA TANO
-
Algiers, Septemba 30, 2026.
Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya
Watu wa Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, amesema...
3 hours ago

No comments :
Post a Comment