Meneja wa Kutengeneza Ofa za Intaneti za Kampuni ya Tigo, David Sekwao (kushoto) akibofya kwenye kompyuta kupata mmoja wa washindi 42 wa droo ya pili ya Smartcard, Dar es Salaam. Anayeshuhudia kulia ni Mkaguzi Mwandamizi wa Bodi ya Taifa ya Kusimamia Michezo ya Kubahatisha nchini, Abdallah Hemed. (PICHA NA RICHARD MWAIKENDA)
VIJANA WAMETAKIWA KUSHIKA NENO LA MUNGU NA KUKUA KATIKA MAADILI YA DINI.
-
Wazazi nchini wametakiwa kuwalea watoto katika maadili ya Mungu ili
waweze kuwa na hekima,busara,imani na hofu ya Mungu.Vijana wanatakiwa kuwa
nguvu ...
9 months ago
No comments :
Post a Comment