Mkurugenzi wa Mancom Center Costantine Magavilla akizungumza na
wandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo kuhusu kuanza kwa maonesho
ya Tigo Sarakasi Mama Afrika yatakayofanyika kwenye kituo Cha Sanaa Cha
Mwalimu Nyerere (New World Cinema) Mwenge jijini Dar es Salaam, kulia
ni Mtaalamu wa Biashara na Masoko wa Tigo Gaudence Mushi na Afisa habari
wa Tigo Alice Maro
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment