Rais
Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete na Mkewe Mama Salma Kikwete wakimjulia hali
Mzee Kingunge Ngombale Mwiru aliyepumzishwa katika chumba cha dharura
katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili leo.Mzee Kingunge alikimbizwa
Hospitalini hapo baada ya kujisikia vibaya.jopo la madaktari bingwa
linamfanyia uchunguzi Mzee Kingunga ili kubaini ugonjwa unaomsumbua.
Aliyesimama Nyuma ya Rais ni mke wa Mzee Kingunge na kushoto ni mtoto wa
Mzee Kingunge Bwana Kinjekitile. (Picha na Freddy Maro)
SERIKALI YALAANI UPOTOSHAJI BAJETI KUKABILI EL NINO MITANDAONI
-
Na Mwandishi Wetu
Serikali imetoa ufafanuzi rasmi kufuatia kusambaa kwa taarifa za upotoshaji
kwenye mitandao ya kijamii zinazodai kuwa kiasi cha sh...
1 day ago
No comments :
Post a Comment