Rais Jakaya Kikwete akipeana mkono na Mkurugenzi Mkuu wa TBC Bw Clement Mshana wakati wa kutoa heshima za mwisho kwa mtangazaji Halim Mchuka leo katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili, kabla ya kwwenda kuzikwa makaburi ya Msasani baada ya Sala ya Ijumaa. (Picha na Ikulu)
WALISEMA HAMPATI MBONA KAMPATA NGORONGORO?
-
Nderemo na vifijo zilisikika mara baada ya Emilian Ngatunga na Witness
Mshigeni kuhitimisha sherehe za ndoa yao ndani ya hifadhi ya Ngorongoro.
Wawili...
8 hours ago
No comments :
Post a Comment