Juma Shoka Salumu
Dilunga Kushoto akicheza mchezo wa bao na Salumu Dilunga wakati walipokuwa
maeneo ya Changamoto Mkoa wa Tabora jana mchezo huo uliozoeleka kuchezwa
mikoa ya pwani imeleta chachu kubwa kwa wakazi wa mkoa wa Tabora picha na blog ya SUPER D
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
1 day ago
No comments :
Post a Comment