Mshambuliaji wa timu ya Taifa (Taifa Stars) Athuman Machupa (kushoto) akimtoka kiungo mshamuliaji wa timu hiyo Henry Joseph, wakati wa mazoezi yai timu hiyo, yanayoendelea kwenye Uwanja wa Karume jijini Dar es Salaam kwa ajili ya mandalizi ya mchezo wao na Morocco utakaopigwa jumapili ijayo. Picha na Michuzi blog
RC NYONGO AOMBA WAWEKEZAJI KUTOA MISAADA YA EL-NINO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani Stanslaus Nyongo ametoa wito kwa wawekezaji kujiweka
tayari kutoa misaada mbalimbali ya kuchangia waathirika endapo kutatokea
mad...
13 hours ago
No comments :
Post a Comment