Washindi wa Jenga Maisha na NMB wakabidhiwa zawadi zao kutoka kushoto ni Victoria Marisel, Ramadhan Mgunya, Rehema Mohamed, Rose Mandera na Richard Makala) kwenye suti ni Imani Kajula Mkuu wa Idara ya Masoko na Mawasilano. Hafla fupi ilifanyika tawi la NMB Airport jijini Dar es Salaa
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment