Mkuu wa Kitengo cha Unganishaji wa pikipiki za miguu mitatu Kampuni ya TVS King. Bw Oscar Gugamwa (kulia) akimwonesha baadhi ya pikipiki hizo, Makamu wa Rais wa Kampuni hiyo Bw. Sunil Walunjkar wakati wa uzinduzi wa kanakana Dar es salaam
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment