Meneja wa Bia ya Kilimanjaro,George Kavishe akitaja majina ya wanamuziki bora kwa mwaka 2011 wakati wa mkutano na waandishi wa habari leo.Kampuni ya Bia nchini ndio wadamini wakuu wa michuano hiyo.Kulia ni Mratibu wa tuzo kutoka BASATA Agello Luhala
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment