Rais wa bendi ya Fm Academia Nyoshi Elsadat akiimba wakati wa utambulisho wa uzinduzi wa DVD ya Live, Utamu wa Vanila,jana inayotarajiwa kuzinduriwa Dar es salaam leo kushoto ni Ofisa uhusiano wa kampuni ya simu za mkonono ya Zaini Celin Njuju, ambao ni wadhamini.(Picha na Rajabu Mhamila)
WALISEMA HAMPATI MBONA KAMPATA NGORONGORO?
-
Nderemo na vifijo zilisikika mara baada ya Emilian Ngatunga na Witness
Mshigeni kuhitimisha sherehe za ndoa yao ndani ya hifadhi ya Ngorongoro.
Wawili...
10 hours ago
No comments :
Post a Comment