Ofisa Biashara wa kampuni ya simu za mkononi ya Zain Bw.Chiruyi Walingo akipeana mkono na Ofisa Biashara wa Shirika la maji safi na maji taka(DAWASCO) Bw.Raymond Mndolwa Dar es Salaam jana baada ya uzinduzi wa ulipaji wa Ankara za maji kwa wateja wa Zain kupitia huduma ya Zap.(Picha na Rajabu Mhamila)
WALISEMA HAMPATI MBONA KAMPATA NGORONGORO?
-
Nderemo na vifijo zilisikika mara baada ya Emilian Ngatunga na Witness
Mshigeni kuhitimisha sherehe za ndoa yao ndani ya hifadhi ya Ngorongoro.
Wawili...
9 hours ago
No comments :
Post a Comment