Timu ya soka ya Manyema FC ya jijini Dar es Salaam leo imewasilisha majina ya wachezaji waliowasajili kuchezea ligi kuu Tanzania Bara msimu ujao.
Akiongea na viwanjani Mkrugenzi Mtendaji wa Manyema FC Ally Mmanga amesema wachezaji wote waliowasajili msimu huu ni wa ndani ya nchi na si nje ya nnchi.
Amesema wamesajili jumla ya wachezaji 28 huku akismea wachezaji 16 ni wa zamani na wachezaji 12 ni wachezaji wapya.
Amewataja baadhi ya wachezaji kuwa ni pamoja na goligipa Odo Nombo Mulemba toka Kagera, Amoa Kefa Zulu, Abrahamu Masunga, Musa Kipao na Steve Mkuchika.
Mmanga amesema swala la Katibu wa kuajiriwa bado wanalifanyia kazi na litakapokuwa tayari wataliweka hadharani.
Kuhusu maandalizi ya ligi kuu Tanzania bara msimu ujao, amesema tarehe 1 mwezi wa nane wataweka kambi nje ya Dar es Salaam.
SERIKALI YALAANI UPOTOSHAJI BAJETI KUKABILI EL NINO MITANDAONI
-
Na Mwandishi Wetu
Serikali imetoa ufafanuzi rasmi kufuatia kusambaa kwa taarifa za upotoshaji
kwenye mitandao ya kijamii zinazodai kuwa kiasi cha sh...
14 hours ago
No comments :
Post a Comment