Mtoa mada katika mkutano wa kujadiri bajeti ya 2011,2012 Prof, Ibrahimu Lipumba (kushoto) akizungumza wakati wa mkutano huo Dar es Salaam leo kulia na Mkurugenzi Mtendaji wa Utafiti wa Uchimi Tanzania, Dkt, Bohelo Lunegelo na Makamu Mwenyekiti wa Kituo cha Demoklasia Dkt, James Mbatia
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
1 day ago
No comments :
Post a Comment