WALISEMA HAMPATI MBONA KAMPATA NGORONGORO?
-
Nderemo na vifijo zilisikika mara baada ya Emilian Ngatunga na Witness
Mshigeni kuhitimisha sherehe za ndoa yao ndani ya hifadhi ya Ngorongoro.
Wawili...
8 hours ago
duh!! hawa jamaa noma.. hadi tanga kwa baiskeli.. wape big up sana watu wangu wa hapo times.. tunakupata sana mtu wetu Amri
ReplyDeleteAt August 7, 2009 8:40 AM , Anonymous Anonymous said...
ReplyDeleteduh!! hawa jamaa noma.. hadi tanga kwa baiskeli.. wape big up sana watu wangu wa hapo times.. tunakupata sana mtu wetu Amri