Naibu Waziri wa Viwanda na
Biashara, Gregory George Teu (kushoto) akipewa maelezo ya uzalishaji wa bidhaa
za Kampuni ya Azam kutoka kwa Msagishaji Mkuu, Patrick Muriuki wakati
alipotembelea Kiwanda hicho jijini Dar es Salaam. (Picha na Habari Mseto Blog)
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
19 hours ago
No comments :
Post a Comment