Naibu
Waziri wa Katiba na Sheria Mh. Angella Kairuki akishow love na my
schoolmate wake Afisa Mawasiliano wa Umoja wa Mataifa Tanzania Hoyce
Temu katika viwanja vya Mnazi hivi karibuni wakati wa maadhimisho ya
siku ya Haki za Binadamu Duniani.
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
19 hours ago
No comments :
Post a Comment