RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
1 day ago
WABAYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
ReplyDeletehapana hii imezidi sasa wewe rais wa miss utalii unataka ngono tu hauna lolote. sasa hao ndio mamiss na unawaita mamiss utalii sasa unaenda kuwakilisha tanzania au kutuhadhirisha kwamba watanzania ni wabaya?? jamani kama unataka ngono nenda katafute machangudoa kuliko kuanzisha mashindano yasiyo na maana. mamiss gani hao sura mbayaa kama wametoka kijijini bwana.
ReplyDeletehasa huyo wa pili. amekauka kama mwanaume. ndio maana hata haisikiki hilo shindano lako ni la kipumbavu. bora lifutwe tu. wapo local sana hao wasichana nadhani na wewe upo local pia
ReplyDelete