Mkuu wa Wilaya ya Mkuranga, Bi.
Mercy Silla (kulia) akizungumza na Mwenyekiti wa Mtandao wa Wasanii
Tanzania (SHIWATA) baada ya ujumbe huo kumtaarifu kuhusu tamasha la
Wasanii litakalofanyika Juni 29, 2013, Mkuranga.

Mwenyekiti wa Mtandao wa Wasanii
Tanzania (SHIWATA), Caasim Taalib akikaribishwa ofisini na Ofisa
Utamaduni Utamaduni wa Wilaya ya Mkuranga, Bw. Lucas Kamwavah
alipokwenda kuomba kibali cha Tamasha la Mastaa Chipukizi
litakalofanyika kijiji cha wasanii Mwanzega, Mkuranga Juni 29 mwaka
huu.
KAMATI BUNGE YAIPA TANO NGORONGORO
-
Kamati ya kudumu ya Bunge ya Ardhi, Maliasili na Utali imeipongeza Mamlaka
ya Hifadhi ya Ngorongoro kwa kuimarisha uhusiano na wananchi wanaoishi
ndani...
12 hours ago
No comments :
Post a Comment