Meneja
Mauzo na Usambazaji wa Samsung Tanzania Bw. Sylvester Manyara (katikati)
akichezesha droo ya nne ya Pambika na Samsung huku akishuhudiwa na Msimamizi
toka Bodi ya michezo ya kubahatisha Bw. Emmanuel Ndaki (Kushoto) huku kulia ni
Mratibu wa Pambika na Samsung Bw. Lawrence Andrew.
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment