Bendi ya Muziki wa Dansi Tanzania Sikinde Ngoma ya Ukaye kwa sasa ipo kambini ikijipanga kurudi tena katika chati ya muziki huo hapa nchini ambapo wataanza kutoa burudani siku ya Iddi Mosi watatumbuiza katika ukumbi wa DDC Kariakoo (Old Traford) na Iddi Pili watakuwa Max Bar Ilala Bungoni.
TANZANIA, ALGERIA ZAPIGA HATUA ZA USHIRIKIANO KATIKA SEKTA TANO
-
Algiers, Septemba 30, 2026.
Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya
Watu wa Algeria, Mhe. Mobhare Matinyi, amesema...
18 hours ago
No comments :
Post a Comment