Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Wiliam Lukuvi (kushoto) akiangalia magazeti kwa Bi, Mary Kihene baada ya kukabidhiwa matololi hayo yaliyotolewa na Kampuni ya simu za Mkononi ya Zain wa pili kushoto ni Ofisa Bihashara Mkuu wa Kampuni hiyo Bw.Churuyi Walingo.(Picha na Rajabu Mhamila)
RC NYONGO :PUNGUZENI BEI KWA WAWEKEZAJI KWALA
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani Stanslaus Nyongo leo amesema kuwa ameridhishwa na
hali ya uwekezaji alipotembelea eneo la Kongani ya Viwanda Kwala Kibaha
Vijijini ...
2 hours ago
No comments :
Post a Comment