Waziri Mkuu Mizengo Pinda akizungumza na Mbunge wa Arumeru Mashariki , Joshua Nassari kwenye viwanja vya Bunge Mjini Dodoma, Aprili 18,2012.(Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)Mbunge wa Busega, Dr.Titus Kamani akisalimiana na madaktari wanafunzi wa Chuo cha Bugando, Mwanza ambao Aprili 18, 2012 walitembelea Bunge Mjini Dodoma.(Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
VIJANA WAMETAKIWA KUSHIKA NENO LA MUNGU NA KUKUA KATIKA MAADILI YA DINI.
-
Wazazi nchini wametakiwa kuwalea watoto katika maadili ya Mungu ili
waweze kuwa na hekima,busara,imani na hofu ya Mungu.Vijana wanatakiwa kuwa
nguvu ...
9 months ago
No comments :
Post a Comment