Mrakibu wa Pilisi Jonas Mahanga katikati akimuhoji mtuumiwa wa tiketi za bandia 59 anaedaiwa kuwa ni mwamuzi wa soka ligi Daraja la kwanza .Rashidi Abdallah kulia baada ya kukamatwa na tiketi hizo akiuza uwanja wa Taifa wakati wa mechi ya Simba na JKT Ruvu janaMrakibu wa Pilisi Jonas Mahanga katikati akimuhoji mtuumiwa wa tiketi za bandia 59 anaedaiwa kuwa ni mwamuzi wa soka ligi Daraja la kwanza .Rashidi Abdallah kulia baada ya kukamatwa na tiketi hizo akiuza uwanja wa Taifa wakati wa mechi ya Simba na JKT Ruvu jana
NEEMA NKUMBI WINS BEST FEMALE MEDIA PERSONALITY AWARD IN SHINYANGA
-
Blogger Neema Nkumbi from Kahama Distri
has won the Best Female Media Personality award at the second edition of
the MDAU SHUPAVU Awards – Shinyanga 2...
21 hours ago
No comments :
Post a Comment