Mbunifu wa mavazi wa kimataifa nchini Afrika Kusini, David Tlale akiwa na Mwanamitindo wa Kimataifa kutoka Tanzania, Millen Magesa wakipita jukwaani stejini mara baada ya kuonesha ya kuonesha mavazi yake katika Tamasha la Mercedez Benz African Fashion Week, lililofanyika kwenye Stehsni ya Treni ya Ravos ya Mjini Tshwane, Pretoria, Afrika Kusini hivi karibuni
NGORONGORO YAIBUKA KIDEDEA TUZO ZA AFRIKA GHANA
-
Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro imeshinda tuzo za kibiashara za Afrika
zilizotolewa tarehe 17.Oktoba Mwaka huu jijini Accra nchini Ghana.
Katika tuzo...
6 hours ago


No comments :
Post a Comment