![]() |
| Msanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya Shetta akisakama jukwaa kama vilivyo mjini Morogoro wakati wa Tamasha la”WAJANJA”lililofanyika mjini humo,Tamasha hilo linaloendeshwa na Vodacom Tanzania,litaendelea katika mikoa ya Mtwara na Tanga likiwa na lengo la kuwaelimisha wananchi kutumia mtandao wa kampuni hiyo kwa kuongea kwa robo shilingi na kutuma ujumbe kwa shilingi ishirini na tano na kutumia facebook na twitter bure. |
SERIKALI YALAANI UPOTOSHAJI BAJETI KUKABILI EL NINO MITANDAONI
-
Na Mwandishi Wetu
Serikali imetoa ufafanuzi rasmi kufuatia kusambaa kwa taarifa za upotoshaji
kwenye mitandao ya kijamii zinazodai kuwa kiasi cha sh...
1 day ago





No comments :
Post a Comment