Mbunifu
wa mitindo nchini Asia Idarous akizungumza wakati wa uzinduzi wa
shindano jipya la wanamitindo linalojulikana kwa jina la Tanzania Top
Model uliofanyika kwenye mgahawa wa City Sports Lounge jijini Dar es
salaam jana na kuhudhuriwa na wadau mbalimbali wa mitindo ya mavazi,
Kulia ni Jackson Kalikumtima Mkurugenzi wa Kamati ya Tanzania Top Model
WANANCHI PWANI KUNUFAIKA NA 'SAMIA LEGAL AID':RC NYONGO
-
Wizara ya Katiba na Sheria kwa kushirikiana nan Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa
Pwani inaendelea kuratibu na kutekeleza Kampeni ya Msaada wa Kisheria ya
Mama...
1 day ago
No comments :
Post a Comment