Mchezaji wa mchezo wa Keram Omari Wenga kushoto
akicheza na Abdul Hussein wakati walipokuwa wanacheza mchezo
huo katika klabu ya Buguruni Shuingi iliyopo Malapa Dar es salaam jana
anaeshudia katikati ni Shabani Swaleh picha na www.burudan.blogspot.com
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago
No comments :
Post a Comment