![]() |
| Bondia Ramadhani Shauri kushoto akipambana na Rico Mueller wa Germany ambaye ni bondia namba moja katika nchi yake wakati wa mpambano wa kugombania ubingwa wa International Boxing Organization Inter-Continental welterweight title
|
NITAENDELEA KUWEKA MAZINGIRA WEZESHI KWA WAWEKEZAJI:RC NYONGO
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amesema ataendelea
kuweka mazingira wezeshi kwa wawekezaji ili kukuza uwekezaji na uchumi wa
Mkoa wa...
2 weeks ago







No comments :
Post a Comment