Siku ya Alhamisi kocha Mserbia Kosta Papic alitiliana saini na klabu ya Yanga kwa kusaini mkataba wa mwaka mmoja, kocha huyo ameanza rasmi kazi Ijumaa, Yanga imefikia hatua hiyo kufuatia kumalizika mkataba kwa kocha Dusan Kondic, mkataba ambao utamalizika Novemba 15 mwaka huu.katikati pichani ni Mwenyekiti wa klabu ya Yanga Imani Mdega
TARI NA ICIPE ZAONGEZA NGUVU KUDHIBITI WADUDU WAHARIBIFU WA MATUNDA
-
Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Tanzania (TARI), kwa kushirikiana na Kituo cha
Kimataifa cha Utafiti wa Fiziolojia na Ikolojia ya Wadudu (icipe) cha
nchi...
1 hour ago
No comments :
Post a Comment